class03-no1-lhp
class03-no1-lhp
class03-no1-lhp
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

class03-no1-lhp

tôi yêu lớp tôi..!!!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Game hay cho điện thoại " Vườn treo BabyLon "
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby beyou_ht Sat Oct 20, 2012 7:29 pm

» a se la nguoi ra di
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 10:14 pm

» ai iu thik cau long nhj
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 10:11 pm

» 20-11-ngay fu nu VN
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 10:09 pm

» GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 10:01 pm

» b3 vo doi!
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 9:56 pm

» lop minh doan ket!
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Sat Oct 06, 2012 9:53 pm

» phu nhan admin
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby gjangsjnh Thu Sep 13, 2012 2:13 pm

» Em đau lắm a biết không
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby Admin Sat Apr 28, 2012 11:24 pm

» chỉ có thể là phổ yên
GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Emptyby Admin Sat Apr 28, 2012 11:05 pm

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu

GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...

Go down 
_LuiS-LiêM_
deptrai_nhatxom
Admin
ghost.hunter
8 posters
Tác giảThông điệp
ghost.hunter
bậc
bậc
ghost.hunter

GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Nov 26, 2011 11:57 pm

Ngày 27 tháng 11 năm 2011

Trong căn phòng tối, cái vẻ tĩnh lặng của màn đêm dường như muốn nhấn chìm tất cả những gì trong nó vào một nơi nào đó xa xăm, ảo huyền…
Một ánh sáng le lói …
Tớ lại khóc rồi cậu ạ. Trái tim tớ lại chẳng thể cầm nồi lòng mình, cầm lại được những thứ tình cảm mỏng manh của tớ, cho cậu.. Là vì cậu vô tâm, lạnh lùng hay vì cậu vốn là người như thế- một người luôn khiến trái tim của những người được cậu quan tâm đau đớn chỉ vì rung động trước cậu?
Tớ nhớ lần đầu tiên tớ gặp cậu, một ngày nắng của buổi sớm thu,… cậu có biết không, người mà tớ ấn tượng nhất, nhớ nhất hồi ấy không phải là cái Thơ nhí nhảnh với cái răng khểnh duyên ơi là duyên, cũng chẳng phải là thằng Tiến Biên cao kều to lớn,…Tớ nhớ cậu. ừ, người ấy chính là cậu.
Nhiều lúc tớ vẫn tự hỏi mình, tự hỏi về tình cảm của tớ dành cho cậu… Nó mờ nhạt nhưng lại có một cái vẻ gì đó đặc biệt và sâu lắng vô cùng. Cậu có biết không, nếu tớ nói ra chắc là cậu sẽ chẳng tin đâu, nhưng thật sự thì… tớ đã thích cậu từ lâu lắm rồi. Tớ đã thích cậu, cứ thầm lặng như thế, …và, tớ vẫn chờ cậu, cứ như thế. Tớ đã tự ép mình phải vững tâm, đã tự ép mình hãy cố gắng chờ đợi cậu, chờ đến một ngày kia trên con đường tan học, hình bóng 2 người chậm rãi bước đi phía trước tớ kia sẽ tan đi, sẽ chẳng còn là như thế, chờ cho đến một ngày cậu sẽ ngoảnh mặt lại, cười với tớ để cậu biết rằng, phía sau cậu, luôn có một người, một con bé ngốc thật ngốc vẫn lặng lẽ theo cậu…
Nhẹ nhàng như những giọt nắng thu, cậu khẽ khàng gieo rắc vào trái tim tớ những tia hi vọng mong manh, vẫn chờ đợi một ngày cậu sẽ cho tớ được một lần nói thích cậu. Tớ nhớ lắm những lần cậu đèo tớ lướt nhanh qua con đường ngập tràn xe cộ, qua những làn gió đông buốt lạnh nhưng trái tim tớ khi đó lại ấm áp vô cùng. Xin lỗi cậu, nhưng tớ vẫn thường cứ mong con đường đi bên cậu đó, nó cứ dài mãi thôi, dài mãi, tớ thực sự không muốn bánh xe ấy lại dừng lại, để rồi tớ lại phải xa cậu, nhìn bóng cậu cứ xa dần…vÀ cứ mỗi lần như thế cậu à, tớ lại không thể xòa nhòa đi tên cậu trong những trang nhật kí, chẳng thể xóa tan đi hình ảnh, nụ cười của cậu trong tâm trí mình. Nó giống như một sức mạnh vô hình, níu giữ tớ luôn hướng về cậu, cậu ạ. Cho dù tớ biết, cậu, trái tim cậu vẫn đang ngập tràn niềm hạnh phúc không tên bên một ai khác.Tớ biết mình không thể níu kéo cậu về bên cạnh tớ, và tớ cũng chẳng muốn làm điều đó vì tớ biết rằng dù ông trời có thật rộng lượng ban cho tớ một cơ hội có cậu thì tớ cũng chẳng dám nhận lấy bởi vì tớ không đủ khả năng và niềm tin rằng mình có thể mang lại hạnh phúc cho cậu. Vì thế, tớ biết mình cứ thầm lặng như thế thôi…
Cho đến một ngày, ….
Con đường tan học vẫn dài như thế. Vẫn là một con bé lẻ loi bước chậm chạp trên đường. Mùi hoa sữa vẫn cứ nồng nặc thoảng trong gió đông man mác, gió đông vẫn lạnh lùng lướt qua , mọi thứ dường như không đổi khác, chỉ có điều, phía trước tớ, tớ không nhìn thấy bóng cậu bước rộn ràng cùng với ai kia giống như một thói quen của ngày nào đó xa xôi.
Chính ngày ấy tớ biết mình đã chờ đợi được rồi , những tớ lại chẳng thể làm gì. Đơn giản chỉ bởi vì tớ muốn nhìn thấy nụ cười nhẹ nhàng trước kia ấy của cậu, muốn cậu được cậu quan tâm như thế này, vì thế, tình bạn với cậu, tớ biết, thế là quá đủ.
Tớ cảm ơn vì sự rộng lượng của cậu, cảm ơn vì những bài học sông vô tư cậu dạy cho tớ. Tớ đã biết mỉm cười mỗi khi biết mình không thể khóc. Tớ đã biết cách viết lên hai từ thứ tha trong tình bạn mà trước kia chưa bao giờ tớ biết… cũng thật lòng cảm ơn cậu vì những tiếng cười cậu dành tặng tớ. Tớ đã nghĩ, nếu một ngày vắng cậu có lẽ tớ sẽ chẳng thể mỉm cười như vậy. Cảm ơn vì sự ân cần mà cậu đã dùng để nâng tớ đứng lên mạnh mẽ đối chọi với mọi thử thách chông gai…
Còn hôm nay, khi màn đêm kia lại lạnh lùng buông xuống chầm chậm, trong ánh đèn leo lét của đêm, tớ muốn viết lên những dòng thư cuối cùng gửi cho cậu , để cậu biết rằng, với tớ, không ai có thể thay thế hình bóng của cậu, để cậu biết rằng dù mọi chuyện có đổi thay sai khác thì tình cảm này trong tớ sẽ mãi vẹn nguyên như vậy, cậu à…..

Hứa với tớ, xin cậu đấy, hãy sống vui vẻ cậu nhé, hãy cười bằng nụ cười cậu đã dạy tớ, hãy sống bằng ý chí cậu tặng cho tớ và hãy nỗ lực hết mình như điều tớ nhận được từ cậu.
Ngày mai đó, trời sẽ hửng nắng lên, và một ngày mới lại hé lên, cho dù ngày mai đó là ngày mai của hôm nay nào đi chẳng nữa, tớ thực sự mong muốn tình bạn này, sự quan tâm này của cậu với tớ vẫn sẽ giống hôm nay, vẹn nguyên như tớ từng nghĩ….
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySun Nov 27, 2011 7:34 pm

Eo uj.cam dong wa.paj vjet hay that.nhug vjet cko aj vax c.
https://class03-no1-lhp.forumvi.com
deptrai_nhatxom
bậc
bậc
deptrai_nhatxom

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyMon Nov 28, 2011 6:55 pm

to'' biet nhung to'' khong noi dau Crying or Very sad
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyMon Nov 28, 2011 8:31 pm

Ec.tjen ns cko ae pjt vs.suyt kug dk.ns nko?de.e ng0an pj mat gke ha
_LuiS-LiêM_
bậc
bậc
_LuiS-LiêM_

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyTue Nov 29, 2011 1:19 pm

Ợ ở ớ ờ ỡ quét sinh
http://Kynguyen95.malware-site.www
admin-wife
bậc
bậc
admin-wife

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyTue Nov 29, 2011 9:18 pm

vãi dai,com
deptrai_nhatxom
bậc
bậc
deptrai_nhatxom

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyTue Nov 29, 2011 10:05 pm

tho phu''' noi j day''' Embarassed
ghost.hunter
bậc
bậc
ghost.hunter

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyWed Nov 30, 2011 10:15 pm

Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptyThu Dec 01, 2011 9:36 pm

Bay wa ny uj
ghost.hunter
bậc
bậc
ghost.hunter

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySun Dec 04, 2011 10:36 pm

mấy cậu bảo vs năng khiếu văn này , tớ sáng tác truyện ngắn liệu đc không nhỉ?
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySun Dec 04, 2011 10:38 pm

hehe,dc day e
ghost.hunter
bậc
bậc
ghost.hunter

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Dec 31, 2011 12:22 am

vote cho t đi. tui sẽ thành nhà văn lớn đó. .
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Dec 31, 2011 7:04 am

ok.ad ủng hộ ngoan cả tay lẫn chân.hi.cố lên nha
_kậu.pé.bán.bom_
bậc
bậc
_kậu.pé.bán.bom_

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Dec 31, 2011 7:20 am

KB2X
http://mykyway.malware-site.www
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Dec 31, 2011 8:06 am

ngiem liem ns gj the
_kậu.pé.bán.bom_
bậc
bậc
_kậu.pé.bán.bom_

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Dec 31, 2011 10:44 am

KB2X
http://mykyway.malware-site.www
juji
bậc
bậc
juji

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySun Jan 29, 2012 8:42 pm

uppppppppppppppppppp
juji
bậc
bậc
juji

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySun Jan 29, 2012 8:48 pm

bọn trẻ bây giờ yêu sớm quá...... :-|
gjangsjnh

gjangsjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... EmptySat Oct 06, 2012 10:01 pm

khiep wa!ngoan trung kung lang man ghe nhi!nhung hinh nhu la k hop vz m dau Rolling Eyes
Evil or Very Mad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...   GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ... Empty

GỬI CẬU, NGƯỜI TRONG TRÁI TIM TỚ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» gui nguoi ma t yeu thuong nhat va quan trong nhat cuoc doi t............!!!!!!!!
» thế giới con trai
» trái tim bạn sẽ khóc
» Tìm trong lung linh ký ức Tìm lời yêu đầu bối rối ..... Tìm lại câu nói ấm áp
» tham khảo kĩ thuật trong bóng đán nè